Nhấn chuột lên hình để phóng to

Thuốc Apotel- Dung Dịch Truyền Tĩnh Mạch

Liên hệ

  • Thương hiệu:
  • Xuất xứ thương hiệu:
  • Quy cách:
  • Mã sản phẩm:
  • Uni-Pharma Kleon Tsetis Pharmaceutical Laboratories S.A.
  • Hy lạp
  • Hộp 3 ống

Thuốc Apotel có tác dụng Giảm đau nhanh các triệu chứng sốt, đau nhức và khó chịu như nhức đầu, đau tai, đau răng, đau nhức do cảm cúm. Hạ sốt trong những trường hợp như sốt do thấp khớp, và các nhiễm trùng đường hô hấp khác.

LONG TÂM CAM KẾT

Đổi trả trong 30 ngày kể từ ngày mua hàng
Miễn phí 100% đổi thuốc
Miễn phí giao hàng toàn quốc

GỌI ĐẶT MUA

0973252026

8:00-22:00

Có thể bạn quan tâm

Thuốc Thuốc Apotel  là gì?

Thành phần gồm những gì? Cách sử dụng như thế nào? Giá thành sản phẩm? ……..là những thắc mắc mà đại đa số khách hàng, bệnh nhân, hay chính người nhà bệnh nhân đang sử dụng thuốc nghĩ đến mà không có câu trả lời thích hợp ?

Để giải đáp những thắc mắc của quý khách hàng Nhà thuốc Long Tâm Xin cung cấp 1 số thông tin cần thiết để khách hàng có thể nắm rõ hơn về sản phẩm đang được quan tâm và sử dụng.

Ngoài ra Quý khách hàng có thể tham khảo thêm về danh mục Thuốc Tiêm - Truyền tại đây:

Thành phần của Thuốc Apotel- Dung Dịch Truyền Tĩnh Mạch

  • paracetamol

Công dụng của Thuốc Apotel- Dung Dịch Truyền Tĩnh Mạch

  • Giảm đau nhanh các triệu chứng sốt, đau nhức và khó chịu như nhức đầu, đau tai, đau răng, đau nhức do cảm cúm.
  • Hạ sốt trong những trường hợp như sốt do thấp khớp, và các nhiễm trùng đường hô hấp khác.

Liều dùng

  • Truyền tĩnh mạch trong 15 phút. Khoảng cách >= 4 giờ giữa 2 lần truyền. Vị thành niên & người lớn > 50 kg: 1 g/lần (= 1 chai 100 mL), có thể 4 lần/ngày, liều tối đa 4 g paracetamol/ngày. Trẻ > 33 kg (khoảng 11 tuổi), vị thành niên & người lớn < 50 kg: 15 mg/kg/lần (= 1,5 mL dung dịch/1 kg), liều tối đa 60 mg paracetamol/1 kg/ngày.

Tác dụng phụ

  • Hiếm: hạ HA, tăng men gan.
  •  Rất hiếm: phát ban hoặc phản ứng dị ứng.

Lưu ý

  • Bệnh nhân bệnh gan, bệnh thận, nghiện rượu, suy dinh dưỡng, mất nước. Mang thai & cho con bú.

Chống chỉ định:

  • Quá mẫn với paracetamol. Trường hợp thiểu năng tế bào gan.

Tương tác thuốc:

  • Tránh uống rượu khi dùng thuốc. Lưu ý nếu phối hợp với thuốc khác cùng chứa paracetamol. Probenecid.

Bảo quản

  • Bảo quản ở nhiệt độ dưới 30 độ C. Không được để trong tủ lạnh hoặc làm đông lạnh.

Quy cách

Hộp 3 ống

Nhà sản xuất

Uni-Pharma Kleon Tsetis Pharmaceutical Laboratories S.A.

Nơi sản xuất

Hy lạp

Địa chỉ mua sản phẩm

Chú ý : Bài viết trên chỉ mang tính chất tham khảo, liều lượng dùng thuốc cụ thể nên theo chỉ định của bác sĩ kê đơn thuốc

- Thuốc Apotel- Dung Dịch Truyền Tĩnh Mạch được bán tại địa chỉ:

Nhathuoclongtam.vn phục vụ quý khách 24h qua website.

  • Để biết thêm thông tin về đơn thuốc, sản phẩm và báo giá quý khách hàng liên hệ qua hotline/zalo  0973252026 
  • Đảm bảo thuốc chính hãng, gửi thuốc nhanh nhất đến quý khách hàng
  • Nhathuoclongtam.vn Tận Tâm Chu Đáo , Nhiệt Tình, Trọn Vẹn !

0973252026